itemstudio

ชื่อกระทู้: Ursa Warrior Fan art!! [สั่งพิมพ์]

โดย: NotebaDG    เวลา: 2013-7-7 14:41
ชื่อกระทู้: Ursa Warrior Fan art!!
ได้ข่าวจากน้องที่คณะว่า board Item กลับมาแล้วจึงรีบแว๊บมาในทันที อยากบอกว่าคิดถึงมากครับ ^^  เพื่อไม่เป็นการเสียเวลา อัพเดทงานเลยดีกว่า!!
  งานก็ยังคงเป็นการฝึก หาแนวของตัวเองเรื่อยๆครับ โดยช่วงนี้จะเน้นที่ Fan art ครับ อย่างไรก็รบกวนติชมด้วยนะครับ ทุก Comment  คือแรงผลักดันในารพัฒนาผลงานครับ ขอบคุณครับ
  ชื่อภาพ : The forest is mine!!

Ursa-2-mix-ITEM.jpg (212.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 39)

โดย: item    เวลา: 2013-7-7 14:50
เปิดแล้วแต่ระบบยังงงๆอยุ่นิดหนึ่งครับ แฮะๆ
ส่วนตัวแล้วชอบครับงานนี้ ถ้าจะให้เพิ่มผมว่าเพิ่มรีเฟล็กที่สะท้อนใส่ตัวละครแถวๆช่วงท้องให้สว่างขึ้นนะครับ
แบบว่าพอหลี่ตาดูแล้วมันมืดพอๆกับฉากเลยครับ เลยคิดว่าสว่างอีกนิดน่าจะดี
แล้วก็ตัวเกราะถ้าใส่รอบขีดข่วนเข้าไปน่าจะขลังขึ้นไม่น้อยเลย

โดย: NotebaDG    เวลา: 2013-7-7 16:17
ขอบคุณพี่เท่มมากๆคร๊าบบ ^^
โดย: marstiny    เวลา: 2013-7-7 18:29
เป็นตัวที่เล่นบ่อยพอสมควรฮะตัวนี้ เนื่องจากไม่มี TB ให้เล่นซักที TT^TT
โดย: Merqurian    เวลา: 2013-7-7 19:56
ตัวโปรดผมตัวนึงเลยครับ ^^

ยินดีต้อนรับสู่ itemstudio (http://bluezn.com/itemstudio/) Powered by Discuz! X3