ดู: 832|ตอบ: 2
ซ่อนแถบด้านข้าง

Happy Horse Year 2014!

[Traditional]

Happy New Year 2014 ค่ะ
เนื่องจากเป็นปีม้า เลยวาดน้องม้ายกขาถีบทะยานตัวสู่ฝันค่ะ
ขอให้ปีหน้าเป็นปีที่ทุกคนได้พุ่งทะยานสู่เป้าหมายดั่งใจหวังนะคะ สวัสดีปีใหม่ค่ะ

1 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ที่เกี่ยวข้อง

สวัสดีค่ะ   ปีนี้ปีม้าสินะ  ท่าทางจะเป็นปีที่คึกคักน่าดู

วาดน้องม้าน่ารักจังค่ะ!  อย่างงี้จะขอจับมือจะโดนถีบกลับมาไหมนะ...   

ไม่หรอกค่ะ แตอาจจะวิ่งกระโดดไปมา XD
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 06:58 , Processed in 0.054409 second(s), 18 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้