ดู: 582|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เด็กหนุ่มกับมังกร...

[Painting]

พอจะอัพรูปผลงานของตัวเองมันก็เขินๆอยู่แหะ   ของคนอื่นๆในเว็บนี้แต่ละคนก็ระดับติดปีกทั้งนั้น  

ของเราก็พอโอเคแหล่ะมั้ง  กลางๆ   จริงๆถ้าฝึกเดี๋ยวมันก็สวยขึ้น    ว่าไปนั่น..รูปนี้มันทำให้เรารู้อะไรบางอย่าง

รู้ว่าทำฉากหลังไม่เป็น  

สุดท้ายก็ทำได้แค่เทสี  ปรับในคอมเป็นเส้นๆ  เอาขาวกรีดหน่อยๆ...แค่นั้น   (บอกลาต้นไม้/ท้องฟ้า/โดยเฉพาะต้นหญ้ากับดอกไม้)  

ง่า..ยังก็ถ้าใครหลงเข้ามาฝากแวะเข้าไปใน   นิยายของเราจ้า  หน่อยนะ    ขอบคุณมากๆค่า   

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ยินดีต้อนรับครับ  เห็นไกลๆนึกว่าสีไม้
ฉากหลังเนี่ย ถ้าจะลองวาดเล่นๆ ลองเอาภาพถ่ายมาวาดตามดูนะครับ ใช้หัวแปลงใหญ่ๆ ปาดๆๆๆ
ฝึกไปฝึกมา  อ้าว..เก่งซะงั้น 55

น่ารักมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 12:39 , Processed in 0.053148 second(s), 11 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้