ดู: 2092|ตอบ: 10
ซ่อนแถบด้านข้าง

เปลี่ยนจากจับคอมมาเป็นจับดินสอ แบบmanual

[Sketch]

ช่วงนี้ฝึกสมาธิ ผมเลยมาลองวาดภาพในกระดาษให้เยอะขึ้น ถือว่าเป็นการฝึกข้อมือไปด้วย

joker

joker

17 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เส้นเรีบยร้อยดีจังคับ

ลายเส้นอย่างเทพ
จัดโพสถ่ายภาพ สวยด้วย

ขอบคุณครับ

ขอกราบได้ไหมครับ เส้นท่านคมมากกกกกกก

BangBANG ตอบกลับเมื่อ 2014-1-24 00:45
ขอกราบได้ไหมครับ เส้นท่านคมมากกกกกกก ...

ขอบคุณครับที่ติชมผลงาน (จะรับพรหรือโยม)

เส้นสวย จังหวะเท่ห์มากๆครับ

สุดยอดเลยครับ

ขั้นเทพแล้วนะแบบนี้

ลายเส้นสุดยอดครับ

สวยมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-18 10:08 , Processed in 0.147478 second(s), 23 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้