ดู: 2100|ตอบ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ครอบครัวตัวเม่น

[Painting]

มาแล้วงานนี้ เดี๋ยวรอเหล่าท่านอาจารย์ทั้งหลายมาคอมเม้น 55

หูยยยย  สวัสดีครับ R-pre งานสวยขึ้นเยอะเบยย

บรรยากาศงาม  (เม้นแรกให้น้อง อิอิ)

ตอบกลับ

55 ขอบคุณนะฮะะะ พี่แบงงค์  โพสต์ 2013-7-10 23:07

สวยงามมากคร้าบ

ตุ้ยนุ้นน่ารัก

ชอบสุดๆอ่ะมิลค์ *-*

ตอบกลับ

ขอบคุณค่ะคุงคูจิ้ววว  โพสต์ 2013-7-10 23:07

ดูกี่ทีก็ชอบรูปนี้อ่ะมิว เม่นน่าขย่ำ!!

บรรยากาศกับตัวเม่น น่ารักลงตัวมากๆ ครับ

เอาใจไป

Cute!!! น่ารักมากมายเลย

งานนี้น่ารักมากเลย ชอบมากค่า

อยากเข้าไปนอนบนพุงเม่นเลยอะมิ้วว น่ารักมากๆเล้ย

อบอุ่นอะคับ :) ชอบมากเลยครับ เหมือนอันนี้จะเก่าป่ะคับ... คุ้นๆว่าผมเคยเห็นของคุณนานมาแล้ว :)

ตอบกลับ

Pan
ชอบมากครับ :)  โพสต์ 2013-7-11 00:44
ใช่แล้วค่าา เป็นงานเมื่อช่วงต้นปี :D  โพสต์ 2013-7-10 23:09

น่ารกและสดใสดีครับ

น่ารักจุบุมากมากจ้าาา

ชอบตั้งแต่เห็นสเกชในคลาสแล้ว ชอบมาก เม่นน่ารัก จ้ำมั่มมาก ๆ

น่าร้ากกกกก น้องเม่น ชอบๆดูอบอุ่นน่ารักดีจังเลยค่าาา >w<

งานดูดีขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับ เลือกสีได้สวยดีครับ

น่ารักดีครับ

ขอบคุณคอมเม้นท์ทุกๆท่านมากจ้า

น่ารัก

น่ารักจุง เหนภาพนี้แล้วฟินมากเลย

น่ารักคะชอบ

บรรยากาศสุดยอดมากๆครับ

เห็นลายเซ็นถึงรู้ว่าเป็นน้อง R-pre งานสไตล์นี้น่ารักมั่กๆ

ตอบกลับ

อิอิ ดีใจจังจำหนูได้ ขอบคุณค่าา :3  โพสต์ 2013-7-30 18:41

ชอบฟิลลิ่ง โทนสี ชอบหมดทั้งภาพ ชอบมากครับ

ฉากโหดฝุดๆ

ไม่นะ น่ารักเกินไปแล้วว ยิ่งอยากเลี้ยงอยู่!!

โหงานดีมากๆเลย สวยมากๆเลยคับ

น่ารักดีค่ะ สวยๆ

น่ารักมากคับ ^^

น่าร้ักมาก บรรยาดูอบอุ่น

น่ารัก + ลงตัว มากเลยครับ ชอบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-20 00:58 , Processed in 0.087880 second(s), 10 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้