ดู: 945|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Dark Kai-o "the hell bluster!!"

[Painting]

Character Design  
ได้รับแรงบันดาลใจจาก MSN-04 Sazabi ครับ ^^  รบกวนช่วยติชมด้วยนะคร๊าบบ
          ใน Panelian X The series Dark Kai-o คือผู้นำทางไปหาเทพไกอา(Gaia) ซึ่งเชื่อกันว่าเป็นเทพผู้สร้างโลก หรือที่เรียกว่า Engineer คำถามคือ มนุษย์ได้มีการวิวัฒนาการมากจากสิ่งมีชีวิตเมื่อหลายล้านปีก่อน หรือเป็นเพียงสิ่งทดลองที่ผิดพลาดของ ไกอา เท่านั้น!?"

bb.jpg (349.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ddd.jpg (317.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

zoom.jpg (479.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

3 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เท่ห์มากครับ

วาดหุ่นนี่ วาดไม่เป็นเหมือนกันครับ 55
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 03:13 , Processed in 0.062978 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้