ดู: 612|ตอบ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Landmark การบ้านส่งอาจารย์

[Painting]

คิดถึงเว็บนี้มากเลยค่ะ เมื่อก่อนจะมาคอยส่องงานเทพๆบ่อยๆ
หลังๆโดนโฆษณาแสปมถล่มก็เสียดายมาก
ได้เห็นกลับมาอีกครั้งดีใจมากๆค่ะ

วันนี้เลยแอบเอาการบ้านส่งอาจารย์มาแปะค่ะ

landmark.jpg (122.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 35)

4 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ดูน้อยแต่น่ารักมากครับ

น่ารักมากๆเลย ♥

น่ารักด้วย ไทยด้วย เป็นอะไรที่ลงตัวยากอยู่พอสมควร
แต่ทำออกมาได้ดีทุกตัวละครเลยครับ
ดูออกเลยว่ามีตัวอะไรบ้าง ทีแรกนึกว่าแค่วาดคนไทยเฉยๆ
ที่ไหนได้ บุคคลสำคัญสำคัญนี่เอง

น่าฮักคัพ

น่าร๊ากกก อยากเล่นเกมเศรษฐีขึ้นมาเลย

การบ้านน่ารักดีครับ ^^

โหวต่รรักดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 20:39 , Processed in 0.045767 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้