ดู: 2572|ตอบ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Fanart Dr.mundo จาก Lol ครับ ^v^

[Painting]

งานประกวด lol Contest ครับ....กับ Dr.mundo ในแง่มุมน่ารักๆบ้าง ....แต่ตกรอบล่ะตะเอ๊งงง TvT
ใครเห็นรูปแล้วตอบด้วยน่ะครับ มะกี๊อัพรูปมะขึ้น =w=

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

คุณ Kachima ใช้การอัพโหลดเข้าอัลบั้มก่อนแล้วเอาภาพมาโพสที่กระทู้รึเปล่าครับ (งงรึเปล่าหว่า)
ถามนิดหน่อยครับเพราะไม่เห็นทัมเนลหน้าแรก

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 17:12
คุณ Kachima ใช้การอัพโหลดเข้าอัลบั้มก่อนแล้วเอาภาพมาโพ ...

ถูกต้องเลยครับ อัพภาพเข้าอัลบั้มจากนัๆ้นก็ทำตามขั้นตอนสำหรัๆบโพสรูปลงกระทู้

อ้อเข้าใจละครับที่แรกนึกว่าจะงง แหะๆ
แต่พอดีว่าตอนนี้สคริปหน้าแรกมันไม่อ่าน
มันเลยกลายเป็นภาพเขาวๆแบบนีั

ถ้าเป็นไปได้อาจจะเปลี่ยนเป็น โพสลงกระทู้แล้วเอาไปใส่อัลบั้มอีกทีจะดีกว่าครับ
ต้องขออภัยในความมิสะดวก มาในประการนี้ด้วยครับบบบ

ลืมไปอีกอย่าง ว่าแต่ท่านKachimaนี่
อัพภาพเข้าไปในอัลบั้มได้อย่างไรน้อ
เพราะเหมือนว่าผมจะซ่อนปุ่มพวกนั้นไปเกือบหมดแล้ว
เป็นอันงงอยู่เหมือนกัน

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 18:13
ลืมไปอีกอย่าง ว่าแต่ท่านKachimaนี่
อัพภาพเข้าไปในอัลบั ...

ผมกดตรงสร้างอัลบั้มใหม่ครับจากนั้นจึงอัพรูปลงไป. งั้นเด๋วผมลบแล้วอัพใหม่ล่ะกันครับ

เย้ย ลบไปแล้ววววว

ไม่ต้องลบก็ได้ครับ

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 19:18
เย้ย ลบไปแล้ววววว

ไม่ต้องลบก็ได้ครับ ...

อัพใหม่แล้วน่ะครับพี่ ขออำภัยในความไม่สะดวกครับ //โค้ง

ตอบกลับ

เช่นกันครับผม  โพสต์ 2013-7-8 22:58

ทัมเนลมาแว้ว ครับบบบบบ

สีสวยยยยยยยยยย

โหดน่ากลัวครับ แสงสวยครับ ^^

ชอบคับสวยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 17:21 , Processed in 0.072436 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้