ดู: 1459|ตอบ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

งานปั้นแบบ Quick Sculpt สำหรับ Class สอน Anatomy

[3D,Animation]

ขออนุญาติใช้กระทู้นี้ โพสงานปั้นบางส่วนที่ใช้เป็นส่วนหนึ่งของการสอน Anatomy / Figure Sculpting นะครับ

WarriorQueen.jpg (116.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 75)

23 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โห..งามมากกกกก

หูยๆๆๆ  อานาโตมี่แม่นมากๆ รับผมเป็นศิษย์ด้วยคร้าบบบบ

ยอดเยี่ยมจิงๆครับผม

ไปถ่ายคนจริงมาทำไมล่ะครับ

ฟินมากครับ อาาห์ สาวกล้ามมม

Quick Sculpt ?   เจ๋งเลยครับ

งามแท้!

สวยมากครับรูปทรงรูปร่าง โอว้ๆๆ

สวยงามสุดๆเลยครับ

ขอบพระคุณทุกๆท่านมากครับ

wolf.jpg (40.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 71)

Old Wolf

Old Wolf

สอนที่ไหนครับเนี่ย เห็นแล้วอยากไปเรียนด้วยจริงๆ

อาจารย์ยงมาด้วยยยยย !!!!  งานโหดตลอดเลยค่ะอาจารย์

ขอบพระคุณมากครับ ผมเป็นอาจารย์ประจำสอนอยู่ที่ มหาวิทยาลัย รังสิต คณะดิจิทัลอาร์ต สาขา คอมพิวเตอร์อาร์ตนะครับ ส่วนเสาร์ อาทิตย์สอนที่สถาบัน ZLA ครับ

longjunt ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 17:47
สอนที่ไหนครับเนี่ย เห็นแล้วอยากไปเรียนด้วยจริงๆ ...

ขอบพระคุณมากครับ ผมเป็นอาจารย์ประจำสอนอยู่ที่ มหาวิทยาลัย รังสิต คณะดิจิทัลอาร์ต สาขา คอมพิวเตอร์อาร์ตนะครับ ส่วนเสาร์ อาทิตย์สอนที่สถาบัน ZLA ครับ

ท่าโพสแอ่นสะโพก งามมากค่ะโมลนี้  เซ็กซี่มาก

สุดยอด Anatomy นะท่าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-27 04:04 , Processed in 0.068608 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้