ดู: 1998|ตอบ: 19
ซ่อนแถบด้านข้าง

Sinanju

[3D,Animation]

Sinanju
งานเก่าอัพใหม่
Software - Maya,Mari,Photoshop
เวลาเอาให้ใครดูมีแต่คนถามว่าปั้นเองหรอ (ปั้นเองนะครับ )

24 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ชอบครับ :)   ของผมยังไม่ไปถึงไหนเลย = w="  อย่างเหนื่อย

แว๊กกกกก สวยมว๊ากกกกกก

สวยมากครับ

*0*~~~~~ ทรานฟอร์มเมอร์มากฮะ

เท่มากครับ!!

รูปหายไปละ

งดงามถึงรายละเอียดเลยครับ

อะ เห็นภาพแล้ว มาช้านี่เอง

แค่เห็นงานก็เหนื่อยจะปั้นแล้วละครับ โอ้ยยยเท็กเจอร์อีก นี่ถ้าไม่รักจริงไม่ได้อย่างนี้หรอก 55

ขอบคุณคร้าบบ

สุดยอดมากกกครับ

เท่มากมาย

สุดเทพเลยครับ ใช้ตัวอะไรrenderเนี่ย สวยมั่กกก

k-nig-ht ตอบกลับเมื่อ 2013-7-12 10:14
สุดเทพเลยครับ ใช้ตัวอะไรrenderเนี่ย สวยมั่กกก ...

Maya (mentalray) เนี่ยล่ะครับ ใส่พาสให้ครบชุด

ใช้เมทัลเรธรรมดาเรนเดอร์สวยมากเลยครับ เด๋วไปลองเรนดูบ้างปกติใช้แต่occแล้วตัดต่อเทคเจอร์

สวยมว๊ากกก เลยคร้าบบบ

อย่างโหดเลยครับ

นานๆจะเห็นงานละเอียดแบบนี้ ชอบครับ

คารวะครับ

สวยโคตรๆๆๆๆ เก่งจุง ผมก็แฟนกันดั้ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 06:18 , Processed in 0.104953 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้