ดู: 666|ตอบ: 0
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอคำแนะนำเพิ่มเติมที่ครับ

[Sketch]

;A; สเก้ตสีไว้คราวๆ กับออกแบบชุดมั่วๆเน่าๆ จนเละเทะไปหมดแล้ว
ขอคำแนะนำเพิ่มเติมทีครับ ขอบพระคุณล่วงหน้า พอดีจะเอาคำติชมไปแก้ที่เดี่ยว
ปาดเหงื่อ จะมีใครแวะมาปล่าวหว่า  ลูกตา พยายามปปรับให้เล็กแล้ว แต่ดูเหมือนก็ใหญ่ยักอยู่ดี
ผมทรงเดิมทุกตัวอีกต่างหาก =_=

sketch1

sketch1

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-18 07:14 , Processed in 0.072649 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้