ดู: 522|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Amaya

[Painting]

สวัสดีค่ะ อิอิ เพิ่งมาตั้งกระทู้ที่นี่เป็นครั้งเเรก  ....จริงๆเเล้วติดตามงานของที่นี่มาตั้งนานเเล้วตั้งเเต่ยังวาดไม่เป็นเลยค่ะ
พอเริ่มวาดได้ก็ตั้งใจไว้มากว่าจะเอามาเเปะ อิอิ วันนี้พาลูกสาวคนล่าสุดมาโชว์บ้าง
  มีอะไรตรงไหนช่วยเเนะนำกันได้นะค่ะ >.<

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ยินดีต้อนรับครับบบบ
โพสท่าสวยมากครับ ถ้าจะแนะนำก็อาจจะเป็นเรื่อง มวลของวัตถุนะครับ(volume)
วาดเรื่อยๆเดี๋ยวได้เองครับ สู้ๆ

item ตอบกลับเมื่อ 2014-8-24 15:49
ยินดีต้อนรับครับบบบ
โพสท่าสวยมากครับ ถ้าจะแนะนำก็อา ...

อิอิ ขอบคุณนะค่ะ จะสู้ๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-27 10:42 , Processed in 0.064390 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้