ดู: 1413|ตอบ: 3
ซ่อนแถบด้านข้าง

งานสีน้ำแบบจริงจังครั้งแรก!

[Traditional]

สวัสดีค่ะ! หนูเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ อายุ 18 ปี

ปกติทำงานแต่ลายเส้นแล้วก็วาดแฟนอาร์ต

แต่เมื่อ 2 เดือนที่แล้วมีงานจัดแสดงผลงานนักเรียนก็เลยลองลงสีน้ำแบบจริงๆจังๆดู

สีน้ำที่ใช้เป็นสีมาสเตอร์อาร์ตแบบถาดเค้กที่เป็นหลุมๆอ่ะค่ะ

ซื้อมาจากสหกรณ์โรงเรียนตอน ป.6 จนตอนนี้ม.6 ยังไม่หมด เพราะไม่ค่อยได้ใช้ 555

สีเลยอาจจะดูเฉิ่มๆไปนิด ^^;;

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โหดดีคัพ

ตัวหุ่นดูดีค่ะ แต่การควบคุมน้ำที่พื้นหลังสีแดง-เหลืองยังไม่ค่อยดี ดูช้ำไปหน่อย

ตอบกลับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆค่ะ ^^  โพสต์ 2015-2-13 17:36
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-18 08:19 , Processed in 0.080365 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้