ดู: 804|ตอบ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

CITY

[Painting]

tipuron2.jpg (129.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 67)

ลองฝึกวาดเมืองสไตล์เกมส์ RPG ใช้วิธีสเก็ตทิ้งรอยดินสอหยาบๆ เยอะๆ แล้วไปนั่งถูใน sai เอา

15 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เป็นอะไรที่วุ่นวายมาก แค่เห็นก็เหนื่อยแล้ว ฮือๆๆๆ

องค์ประกอบสวยมากเลยคัพ อยากเล่นเกมจุง แต่การ์ดจอพังไปแล้ว

มุมสวยสีสวยชอบๆๆ

คอมโพสสวยงาม

ชอบภาพคับ.. อาร์ตสวยงาม

การเขียนฉากเมืองเป็นเรื่องจุกจิกวุ่นวายมาก แค่คิดจะทำก็เจ๋งแล้วครับ

งานเท่มากค่ะ ชอบสไตล์สี ดูน้อยๆแต่เท่

องค์ประกอบเท่ น่าสนใจมากครับ

ขอบคุณครับ จริงๆ การคิดคอมโพสแบบนี้ยากมากผมเองก็ไม่ถนัดมาก ผมร่วงไปหลายเส้นสเก้ตแล้วทิ้งไม่เอาๆ จนมาได้อันนี้
เร็วๆ นี้อยากลองวาดอีกซักภาพถ้ามีเวลาตอนนี้วาดแต่งานชาวบ้านเขาไม่ได้วาดงานตัวเองเลย

งานเท่มากเลยคะ ชอบบบบบบบบ!!!

โทนสีสวยคะ

บรรยากาศได้อารมณ์มากครับ

ชอบโทนสีนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 13:04 , Processed in 0.054791 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้