ดู: 902|ตอบ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประเดิมบอร์ดใหม่ค่ะ

[Painting]

เจิมด้วยค่า ดีใจที่ไอเท็มกลับมา แม้ว่าบอร์ดเก่าจะแทบไม่ได้โพสอะไร 55
บอร์ดใหม่มายิ่งไม่กล้าโพส จัดเต็มกันเกิ๊น orz

ยังไม่มีรูปใหม่ เอาภาพจากเพจมาลงก่อนค่ะ  เอเลน Attack on Titan

13 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เอเลนหน้าสวยมากครับ สมกับที่เป็นนางเอก

งานเจ๋งๆงี้ อัพรูปลงบอร์ดเลยครับ 5555 เพราะทัมเนลมันไม่ขึ้น แหะๆ
ว่าแต่อันนี้ตัวละครตัวไหนหว่า อามีนอะป่าว

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-10 12:20
งานเจ๋งๆงี้ อัพรูปลงบอร์ดเลยครับ 5555  เพราะทัมเนล ...

เอเลนค่ะ แต่รู้สึกหน้าสาวไปหน่อย ฮา
พยายามย่อรูปแล้วไม่ได้ 350k น่ะค่ะ ถ้าได้คือ 350px เล็กมาก เลยลิ๊งเอา ^^;;

สวยมากเลยคร๊าบสกิลเพ้นท์หน้าตาได้ดูดีมากๆเลย^_^

วาดหน้าสวยสุดๆเลยคัพ ว่าแต่อเลนเป็นไททันได้เพราะโดนพ่อจับฉีดยารึป่าวคัพ

งานดูมีเสน่ห์ ฝุดๆ เลยง้าบ สวยๆๆๆ

อื้อหือ !! เทคนิคกับการนำเสนอเจ๋งมากเลยครับ

งานเทพเหมือนเดิมมมมมม >w< /// ย่องมาเปน FC น้าตะเอง ฮ่าๆ

เท่มากกก

ทำงานระดับโลกได้เลยคับ เทพขนาดนี้

รู้สึกเหมือนเป็น Attack on Titan เวอร์ชั่นฮอลลีวู๊ดยังไงยังงั้นเลยค่ะ

เยี่ยมไปเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 14:07 , Processed in 0.046609 second(s), 13 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้