ดู: 908|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ถ้วยกาแฟร้อนๆ

[3D,Animation]

หนีจาก 2d มาหัดปั้นโมเดลบ้างค่ะ  ติชมได้ตามสบายเลยนะคะ  

ps.ใช้โปรแกรม blender 2.69 ในการทำ  และ sampling ที่ราวๆ 200 หรือ 250
         ps.2  ฝากเพจ www.facebook.com/kanomfuu ค่ะ  ค่อนข้างร้างผู้คน  แต่ถ้าสนใจแวะไปส่องได้ค่ะ ^^

======================================================

wireframe

edit mode

texture

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

อย่างเหมือนอะ นึกว่าใครเอาPhotoโพสแล้วลงผิดที่ซะอีก อิอิ

item ตอบกลับเมื่อ 2015-6-16 12:41
อย่างเหมือนอะ นึกว่าใครเอาPhotoโพสแล้วลงผิดที่ซะอีก อ ...

ลองชิมได้นะคะ  แต่อาจจะร้อนหน่อยค่ะ อิ

กำลังง่วง ขอสักถ้วยจิ

เหนแล้วหิวเรยท่าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-25 16:46 , Processed in 0.048544 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้