ดู: 640|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Fanart Scifi

[Painting]

สวัสดีครับ หายไปแรมเดือน ฝึมือยังคงไม่ได้ดีขึ้นสักเท่าไร ต้องพักมือให้หายก่อน(วาดเยอะไปหน่อยครับ) เลยวาดรูปเล่นๆมาฝากครับ
Shinoa Hiragi from Owari no seraph in Cafe

The Martian Poster Fanart ลองเปลี่ยนแนววาดดู ฉากภูเขาวาดยากเอาการเลยครับ

3 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

งั่ม ๆ ๆ กิน ...

ตอบกลับ

กินก่อนฤดูหนาวจะมา ^^  โพสต์ 2015-11-2 21:24

ดูมาแล้วสนุกดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-25 22:17 , Processed in 0.059443 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้