ดู: 1456|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ทีมชาติไทย พบ ไต้หวัน

[Painting]

วันนี้มีบอลนะคร้าบบบ เชียร์กันสนุก เอ้า..!! เฮ.....!!!
ว่าแล้วก็เลยจัด...อ่าเรียกว่าอะไรดี แฟนอาร์ตละกัน
วาดนะไม่ค่อยนาน สองชั่วโมงกว่าๆ ชิวๆไปเรื่อย
แต่จัดตัวหนังสือเนี่ย เสียเวลาจริงแถมยังไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ แต่ไม่ไหวแล้ว บอลจะเตะแล้วววว

อันนี้เสก็ตจ้า..!!

4 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ฝึมือระดับพระกาฬ ขอคารวะ

ตอบกลับ

วาดเรื่อยๆเหนื่อยก็พักครับผ้มมม  โพสต์ 2015-11-12 19:51

มาวาดเล่นกันเถอะ

คับผม จะฝึกให้ได้เลย
ปล. ไทยชนะ ไต้หวัน ^^

เย้ ๆ ไม่ได้เห็นกระดาษนานมาก

เดี๋ยวมาเรื่อยๆเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 11:35 , Processed in 0.107284 second(s), 11 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้