ดู: 759|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Paint ผู้สาว จากการ์ตูน--Gurren Largann - Yoko Litner

[Painting]

ํFan art -Yoko Litner-  คุมโทนด้วย สีม่วง-แดง
  ชอบ Character ตัวนี้มากครับ  ยังไงก็ฝากติชมด้วยนะคร๊าบบ  

YYI.jpg (185.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 53)

YY-ITEM.jpg (196.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 62)

7 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สามิติชัดๆ 555
ลงสีมวลขอววัตถุได้แบบว่าลอยออกมาเลยทีเดียว
โดยเฉพาะขา ชัดเจนมากๆ

ทั้งนี้ทั้งนี้น...สืสวยด้วย

สวยมากเลย สีหวานด้วยค่า

สวยสุดๆครับ เเต่ไม่ชอบนัยตานิดหน่อยครับ มันดูทึบๆไปหน่อย สวนตัวนะฮะ นอกนั้นเอาใจไปเบยยย

สีสวยมากกกก

คะแนนหมดแบ๊วนะจ๊ะ
3d มั้งคับ!!!

ตอรแรกนึกว่า 3d เลยนะเนีย>_<
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 19:39 , Processed in 0.066593 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้