ดู: 742|ตอบ: 6
ซ่อนแถบด้านข้าง

Why you come so late?

[Painting]

--------------------------โพสผิด โพสอีกรอบ-----------------------------

5 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

หูยยยย ...สวยยยยยย มีงอนด้วยชอบการลงสีแนวๆนี้ครับ ลงตัวมาก บริเวณรอบข้างperspectiveดูไม่ขัดตาเลย
นั่นรองเท้าหลุดหรือว่าลืมลบเลเยอร์ครับเนี่ย
.
.
เอ๊ะทำไมไม่ขึ้นไปหน้าแรกหว่า ?อ้อ....ภาพลิ้งมาจากดาเวี้ยนอาร์ต

ชอบ background เข้ามาชมผลงาน รองเท้าซ้าย 2 ข้าง

ลืมมอง เอาภาพเก่าที่ยังไม่เสร็จไปโพส แก้ๆ

ถึงว่า ขาขาด - -

แอบมาเพิ่มทัมเนลให้ครับ แฮ่ๆ

สวยมากเลยครับแอบมีภาพหลุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-18 12:32 , Processed in 0.092011 second(s), 21 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้