ดู: 754|ตอบ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

วาดประกอบเกมส์ บนมือถือครับ

ไม่ว่างมาโพสภาพเลย ขอเจิมๆด้วยภาพวาดประกอบเกมส์บนมือถือครับ เห็นหลายๆท่านไปถึงไหนต่อไหนกันแล้ว เราค่อยๆไปแล้วกัน 555+Photoshop CS6 / 2 ชม.

1.2.jpg (115.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 53)

ขอบคุณครับ

4 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

คะแนนหมดจ้า ได้แต่เม้นนะจ้า
งานเท่มากเลยคับ ท้าเก็บลายละเอียดในจุดของหัวเรือให้ชัดนะเท่เลยคับ บองตง

battleship รึเปล่าครับ่เนี่ย ดูดุเดือดดีแท้

บรรยากาศได้นะผมว่า ใส่พวกทีแปรงกับเก็บๆๆ ให้พอใจผมว่าก็เริ่ดละครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ อารมณ์ประมาณ battleship ครับพี่เท็ม เรือติดปืนกลยิงกัน 55

ยิงซะเรือโจรกระเด็น น้ำกระเซ็นกันเลยทีเดียว
ได้อารมณ์ดีคับ ไม่ธรรมดาเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-25 14:47 , Processed in 0.041281 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้