ดู: 1052|ตอบ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลองฝึกทำ Matte paint

ผมหัดทำยังไม่คล่องเท่าไหร่  ขอคำแนะนำด้วยคับ    ขอบคุณคับ

mp5.jpg (349.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 52)

Mission War

Mission War

9 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เหมือนตีบตรงรถังจะผิด หน้าต่างยาวผิดรูป
แต่ผมชอบฟิลลิ่งนะครับ แบบว่าแห้งแล้งดี

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-14 10:00
เหมือนตีบตรงรถังจะผิด หน้าต่างยาวผิดรูป
แต่ผมชอบฟิล ...

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆนะคับ  ผมจะนำไปปรับใช้  เผื่องานชิ้นต่อๆไปจะดีขึ้น

ผมว่าภาพมันไกลไปหน่อยน่ะคะบ น่าจะดึงทะหารเข้ามาอีกนะคับจะดูลึกมีมิติ 3d  เลยที่เดียวเชียว

Perspective ดีเลยครับ ภาพรวมให้บรรยากาศสงครามดี้ดี ♥

ใช้โปรเเกรมอะไรวาดดอะครับ

่jayjay ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 10:13
ใช้โปรเเกรมอะไรวาดดอะครับ

Photoshop นี่แหละคับ

ได้บรรยากาศ สงครามกลางเมืองดีครับ

ไม่ธรรมดาเลยครับ

สีสวยจังค่ะ

บรรยากาศดุดีคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 23:34 , Processed in 0.048575 second(s), 10 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้