ดู: 643|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

แปะๆ งานออริ

[Painting]

แอร๊ยยย เสพสาวๆๆๆ

อ้าวว่าจะคอมเม้นต์ลืมเลย5555

สำหรับภาพแรกรอยพับตรงท้องน้อยมันคล้ายๆจะเป็น สันๆนูนขึ้นมานะครับ ดูเป็นแหลมๆคมๆ
คิดว่าน่าจะเกิดจาก การให้แสงซ้ายกับขวาเป็นสีขาวเท่าๆมันเลยออกมาเป็นอย่างนั้น
ผมคิดว่าแสงที่มาจากทางด้านซ้ายเป็นสีแดงน่าจะเข้าใจง่ายกว่าครับ เหมือนตรงเอวนะครับถือว่าทำได้ดี
ตรงหน้าออกก็เช่นกันครับเจอปัญหาเดียวกัน คิดว่าเปลี่ยนเป็นแสงสีแดงน่าจะเวิร์ค

อนาโตมี่ กับไลท์ติ้งยังดูมั่วๆอยู่ครับ

งานดูมีเทคนิกเยอะดี แต่เหมือนจะควบคุมพวกเอฟเฟคไม่อยู่นะครับ

PakkieDavie ตอบกลับเมื่อ 2013-7-14 21:51
แอร๊ยยย เสพสาวๆๆๆ

จริงๆแล้วคือ สาวดุ้น /เรกะ โดนตบ มะใช่ละ 555+

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-14 22:27
อ้าวว่าจะคอมเม้นต์ลืมเลย5555

ขอบคุณครับ เดี่ยวลองแก้ดู

NeoArtCorE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-15 15:53
อนาโตมี่ กับไลท์ติ้งยังดูมั่วๆอยู่ครับ

งานดูมีเทคน ...

แหะๆ กำลังฝึกอนาโตมี่อยู่ครับ แต่รู้สึกไม่ได้พัฒนาเลย T^T เอฟเฟค ลองใส่ดูอย่างเมามัน เลย....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 14:38 , Processed in 0.040815 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้