ดู: 794|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ติดตามมานานครับ ฝากตัวด้วยครับ :D

[Painting]

สวัสดีครับผม ไอ๊ ติดตามที่นี่มานานแล้วครับ ได้แต่ส่อง   ฝากติชมงานผลงานด้วยครับ

sniper_final_comp_resize.jpg (313.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 72)

robot_versus_muscle_resize01.jpg (249.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 71)

sniper_final_comp_close_up.jpg (317.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 72)

7 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

^^ ชอบการผลักระยะของสีในรูปแรกนะครับ สุดยอดนะ เขียนได้ดูลึกดีเลยครับ บรรยากาศก็ชอบครับ ที่เล่นสีโทนเย็นมาเขียนเป็นเงาบนตัวในส่วนที่ไม่ปะทะแสงโดยตรง รูปแรกติดแค่เรื่อง crop ภาพแล้วดูมันขาดๆไปหน่อยด้านขวาหนะครับ (รูปเต็มนะครับ) รูปที่สองแจ่มเลยครับ แต่ส่วนตัวผมชอบรูปแรกมากกว่านะครับจัดมาเลื่อยๆนะครับ ค่อยติดตาม ^___^

ภาพแรก ท่าโพสยังดูเกร็งๆนะครับ BG ดีเทลเยอะ แย้งความเด่นไปซ่ะงั้น

ยินดีต้อนรับครับบบ
ภาพแรกนี่ผมชอบเลยนะครับ องค์ประกอบภาพสมบูรณ์ทีเดียว
ไม่ค่อยผิดพลาดเรื่องการจัดวาดซักเท่าไหร่
ที่ยังขาดคืออานาโตมี่เท่านั้นเองครับ กับเรื่องมวลของวัตถุ
แต่เดี๋ยววาดไปเรื่อยๆมันจะเข้าใจเพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆครับ

ภาพที่สองนี่ผมชอบรอยตกของภาพที่สองครับ ทำออกมาได้เด่นทีเดียวในภาพ

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 10:59
ยินดีต้อนรับครับบบ
ภาพแรกนี่ผมชอบเลยนะครับ องค์ประก ...

ขอบคุณมากครับผม :D

NeoArtCorE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 11:24
ภาพแรก ท่าโพสยังดูเกร็งๆนะครับ BG ดีเทลเยอะ แย้งความเ ...

ขอบคุณมากครับ น้อมรับครับผม

Victorior ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 12:37
^^ ชอบการผลักระยะของสีในรูปแรกนะครับ สุดยอดนะ เขียนไ ...

สวัสดีครับ ขอบคุณมากครับ จริงๆ แล้วผมติดตามพี่อยู่นะครับ เป็นแฟนคลับพี่ครับ 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 17:11 , Processed in 0.054374 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้