ดู: 13839|ตอบ: 4
ซ่อนแถบด้านข้าง

นิลมังกร

[Sketch]

เพิ่งจะเป็นสมาชิกใหม่ครับ เลยนำงานมาแนะนำตัวซักเล็กน้อย...เป็นงานวาดยามว่างๆ แต่ไม่ค่อยจะว่างซักเท่าไหร่ละครับ...

นิลมังกร

นิลมังกร

5 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สวัสดีคร้าบบบ
ดีไซน์สมบูรณ์แบบมากๆ  อย่างเท่อะ

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 21:12
สวัสดีคร้าบบบ
ดีไซน์สมบูรณ์แบบมากๆ  อย่างเท่อะ ...

ขอบคุณมากๆครับ

สวยมากเลยคะ ขออนุญาตินำไปเป็นสื่อการวาดภาพระบายสีให้เด็กๆนะคะ ขอบคุณคะ

สวยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-17 01:03 , Processed in 0.092072 second(s), 17 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้