ดู: 635|ตอบ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Space traveler

[Painting]

งานทดลองครับ เทคนิค3D stereogram ครับ
นักเดินทางสาวท่องไปในอวกาศเห็ด

Animaed stereogram version

Original version

8 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

กระดุ๊กกระดิ๊กได้ด้วย แฮ่ๆ

ว๊าวววว ชอบมากครับ ยิ่งกระดุกกระดิก ยิ่งงามมม ^^ สอนผมบ้างง

ทดลองสามมิตินี่หมายถึงเพนต์ให้เป็นสามมิติรึเปล่าคับ
แอบงงนิดหนึ่ง แต่ก็ชอบคับ งานสวย วางองค์ประกอบได้ดีเลย

ตอบกลับ

ลองทำภาพ ให้เป็น stereogram น่ะครับพี่เท่ม แล้วเอามาเรียงอนิเมทต่อกัน  โพสต์ 2013-7-18 21:55

Flash 3D เหรอครับ?

ตอบกลับ

ทำเป็นภาพ ตาซ้ายขวา stereogram แล้วเอามาอนิเมทต่อกันอ่ะครับ ไล่ไปกลับ  โพสต์ 2013-7-18 21:57

เจร๋งมวากๆ

เท่ห์ ขอ how to สอนด้วยยยยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 11:16 , Processed in 0.040497 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้