ดู: 1271|ตอบ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ครั้งแรกค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

[Painting]

final.jpg (159.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 114)

sketch.jpg (418.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 99)

wolf knight2.jpg (455.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 108)

Image 003.jpg (274.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 113)

มะวานได้อีเมลตอบรับสมัครสมาชิกจากพี่เท่ม ดีใจ เลยหอบงานมาโพสด้วยคน งานจ๊อบที่เคยทำเก่าแล้วค่ะ
ไม่เคยโพสงานที่ไหนนอกจากเฟสบุคกับ da ตัวเองเลย T-T อาย ส่องมาตั้งแต่ บอร์ดเก่าแล้วเห็นบอร์ดกลับมาใหม่
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะค่ะ

งานสองชิ้นนี้อยู่ ในเซทเดียวกันค่ะ wolf knight โดนแก้หน้าเยอะมากก เค้าบอกแบบสเกชมันดุไปหน่อยฮือวววๆๆๆ

credit . F,H fhreed
#Ghost Waker
#Wolf Knight

15 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

งานสุดยอดมากครับ

สุโก้ยยยย

งานเทพมากคะ

งานละเอียดมากเลยคัพ ยินดีที่ได้รู้จักนะคัพ

ทัมเนลเห็นภาพที่สอง แต่พอจิ้มเข้ามาดูโอ้ววว เจอของดี

ภาพแรกองค์ประกอบอย่างเท่

งานสวยมากๆครับ

ภาพแรกสวยเลยคับ ดาร์คดี ชอบๆ
ภาพ 2 แข็งไปนิดนึง ผมก็เป็นนะอาการตั้งใจเกินจนเกร็งไป

ญ เค้าวาดรูปแนวนี้ด้วยหรอคับ 55
สวยมากคับ

โอ้วว จัดเต็ม สวยงามมากๆครับ

กรี้ดดด งานสวย ชอบครับ : )

ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณทุกคำติชมมากๆค่ะ ^_^ ดีใจมากโพสแรกนึกว่าจะร้างซะแล้ว

แฮร่..
ปล.คห7 คงเพราะชอบเล่นเกมละมั้งค่ะ เลยกลายออกมาเป็นซะแบบนี้ > " <

สวยดีครับ

วาดรูปได้มันส์มาก ไม่ค่อยเห็นญวาดรูปแนวนี้นะ

เยี่ยมมากครับผม

ยอดไปเลย

เนื้อคู้ผมเลยคนนี้
ฮูสวยมากเลยอ่า ตะเอง

มันเยี่ยมไปเลยนะ

งานอลังมากค่ะคุณน้อง

ขอบคุณมากค่ะ ทุกคอมเม้นเลย ดีใจมากกกกก ^_^

ปล.คห.15 พบประเนื้อคู่บน บอร์ดเลยหรอค่ะ ฮ่าๆๆ
จะพยายามทำงาน มาอัพบ่อยๆนะค่ะ T o T ถ้า มีโอกาส

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

จัดเต็มไปเลยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 04:24 , Processed in 0.073961 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้