ดู: 1198|ตอบ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

นักศึกษาสาว

[Painting]

สวัสดีค่ะ เห็นบอร์ดไอเท่มกลับมาเปิดอีกครั้งก็รู้สึกดีใจมากๆเลย มาโพสช้าไปหน่อย
กลับมาคราวนี้ ยอดฝีมือโผล่มาเยอะมาก >_< ดีใจที่มีคนเก่งๆเยอะขนาดนี้
เลยเอางานมาฝากกันค่ะ
ส่วนตัวไม่ได้ทำงานสายวาดโดยตรงแต่ยามว่างก็ชอบวาดรูป
งานวาดจึงมีน้อย ค่อยๆแปะค่ะ อิอิ

draw05_re.jpg (98.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 51)

8 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

น่ารักมากคับ อิอิ ซอฟมากคับ

น่ารักคัพ รอยยิ้มเหมือนน้องสาวผมเลย

หลงรักเลยครับ คนหน้าตาแบบนี้ ตัวจากลักษณะหน้าตาแล้ว ไม่มีพิษมีภัยไม่ใจร้าย ทำให้เจ็บ...(ดราม่าเล็กน้อยฮือๆๆๆ)

สวยงาม สีหวานมากๆ

ขอบคุณมากค่ะ

พี่เท่มแอบมีดราม่า ฮาฮา

น่ารักมากกกก

น่ารักค่ะ -w- สีหวานดี

น่ารักมากฮะ แจ่มแท้ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 17:07 , Processed in 0.054321 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้