ดู: 634|ตอบ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

งานเก่าขอลองpost ดูหน่อยนะครับผม

[Painting]

หูยยยย กางเกงเงาวั๊บ ฟิจเปรี๊ยะเลย

เป็นงานเก่าของที่ทำกับ
อเวนิวนะครับ

vampire ก้นงามครับ

ไม่คุ้นตาเลยพี่ท่าน เอางาน บรัซเกรยองมาลงบอร์ดให้ชมบางดิพี่ อันนั้นมีแต่งานเฟี้ยวเงาะ

ได้ครับแต่ก็ดูจะเป็นนามธรรมไปหรือเปล่านะ จะลองเอามา post ดูนะครับผม

ชอบตัวละครเท่ระเบิดเลยคะ

คิดถึงงานพี่โชสุดสุดครับ ดีใจมากมากที่พี่มาอัพเดท ^^ สีสวยเลยครับ ชอบๆๆๆ

ขอบคุณครับแต่จริๆผมก็แอบอายน้องๆหลายคนนะครับ เก่งๆกันทั้งนั้นเลยครับ

สีสวยดีครับ

สวยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 12:15 , Processed in 0.055487 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้