ดู: 1080|ตอบ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เอางานเก่ามาลองโพสดูค้าบบบบ

[Painting]

ดีใจที่บอร์ดกลับมาครับ ขอลองโพสงานเก่าดูหน่อยนะครับแบบว่ายังงงๆวิธีลงรูปอยู่ ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ

28 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ชอบมากครับผม

texture เหล็กงามมากคัพ

สวยครับ :)

ชอบมากเลยครับ เหล็กเป็นเหล็กเลย

ได้กลิ่นของเหล็กเบย....

ดูแล้วแข็งมาก หยังก่ะเหล็ก!!

texture สวย :)

เหล็กเป็นเหล็กจริงๆเลยครับสวยดีครับ

อูยยย คุณkamiyamaมาแล้ว ไม่ผิดหวังจริงๆผลงานอลังการทุกรูปเรยยยยย

เขียนสวยมากเลยครับ ได้มิติมากเลย

สวยมากครับ ^^

สวยมากเลยค่ะ จริงๆก็อยากวาดแนว Sci fi เหมือนกัน แต่คงต้องต้องฝึกก่อน เพราะไม่ค่อยได้วาดงานแนวนี้เลยค่ะ

ชอบมากฮะ เหล็กดูเป็นเหล็กจริง ๆ

เหล็กเป็นเหล็กเลยครับ ดีใจที่ยอดฝีมือกลับมากันทั้งนั้นเลย ได้เสพงานจ๊าบๆ

โอ้วว สาวกLP!!

เหนล้วร้องไห้.....Y^Y

สวยมากครับ ชอบๆ

เหล็กเป็นเหล็กเลย

สวยมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 13:52 , Processed in 0.091500 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้