ดู: 554|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลองโพสค่ะ

[Painting]

สวัสดีค่า ซุ่มบอร์ดไอเท่มมาสักพัก ลองมาโพสดูเป็นครั้งแรก เป็น fan art ที่ทำช่วงนี้ค่ะ แหะๆ >_<

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคะ

สองอันแรกจากหนัง pacific rim ค่ะ วาดไว้ตอนเข้าใหม่ๆ

อันนี้ใช้เรฟวาดตามค่ะ

อีกอันเป็น fanart (เวอร์ชั่นห่างไกลจากออริจินัล 555) จากการ์ตูน Adventure time with finn & jake ค่ะ

4 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ยินดีที่ได้รู้จักคัพ ชอบบรัสสโตคคุณมาก

เก่งมากฮาฟว์ เก็บอีกหน่อยน่ะเจ็บเลย

ตกใจ Adventure time ค่ะ เท่เกินไปแล้ว XD ♥

ชอบภาพที่สองอะครับได้ฟิลดี

กำลังอินกับหนังเรื่องนี้เลยค่ะ มาเห้นแฟนอาร์ตแล้วฟินมากเลยค่ะ

ยังไม่ได้ดูเรื่องนี้ แต่เห็นแฟนอาร์ตแล้ว ขอบอกคำเดียวว่าเท่จังค่ะ -w-
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 19:05 , Processed in 0.057812 second(s), 13 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้