ดู: 1092|ตอบ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เนื่องในวันเกิดแฟนครับ

[Painting]

เคยวาดรูปแฟนตอนปี 2012 ครั้งนึงครับ มาเมื่อวานนี้วันเกิดแฟน ก็เลยวาดเป็นของขวัญอีกเลย ><

ชิ้นนี้เขียนตอน 2012 ครับ

ชิ้นนี้เขียนเมื่อวานซืนเลยครับ
ติชมได้นะครับ ขอบคุณครับ

12 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สวยงามครับ ทีแปรงคมมากๆ ชอบครับผม

งามมากเลยครับ

ขอบคุณครับพี่เก่ง

razaras ตอบกลับเมื่อ 2013-7-29 19:34
สวยงามครับ ทีแปรงคมมากๆ ชอบครับผม  ...

ขอบคุณมากครับ อยากให้งานได้ฟิลลิ่งน่ะครับ

มาให้คะแนนอย่างเดียว แฟนใครแฟนมัน แต่ฉันไม่มี ฮือออออออ.......

งานฟิลลิ่งดีมากกกก

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-30 00:10
มาให้คะแนนอย่างเดียว แฟนใครแฟนมัน แต่ฉันไม่มี ฮือออ ...

ต้องมีซักวันที่เป็นของเราครับ

จับอารมณ์ใบหน้าได้ดีจังเลยค่ะ

ชอบลงสีแบบภาพที่สอง
นางแบบหน้าคล้ายพี่สาวพลอยเฌอฯ นิดๆนะคะเนี่ยย อิอิ

ชอบอารมณ์ของภาพ สวยมาเลย >..<

เสียดายจังผมไม่มีคนพิเศษให้วาดให้แบบนี้มั้ง แต่คนขอให้วาดให้ดันเยอะชิบ!

โอ้ สวยงามครับ

ฟุดๆครับ

twelve_k ตอบกลับเมื่อ 2013-8-1 02:30
เสียดายจังผมไม่มีคนพิเศษให้วาดให้แบบนี้มั้ง  แต ...

เช่นเดียวกับพี่ เทมครับ ต้องมีซักวันครับ = =

สวยจังๆ

พัฒนาขึ้นเยอะเลย  เขียนได้หลายแนวดี  แต่ชอบภาพล่าสุด ได้ฟิลมากๆ

สวย วาดสวยมากๆเลยคับ  ใช้เทคนิคดีมากๆเลย

สวย วาดสวยมากๆเลยคับ  ใช้เทคนิคดีมากๆเลย

ร้ายกาจๆๆๆ

ชอบอารมณ์ของภาพ รูปใส่แว่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 13:23 , Processed in 0.058792 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้