ดู: 708|ตอบ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

cross#สวนทาง

[Painting]

จำได้ว่าเคยเป็นสมาชิกเว็บนี้อยู่พักหนึ่ง พอกลับมาเว็บเปลี่ยนใหม่หมด แบบว่าจะมาศึกษางานเทพๆดูสักหน่อยเสียดายจัง

เดี๋ยวจะเอางานมาแปะทิ้งไว้อยู่เนื่องๆเน้อ ^ ^

#วันแต่ละวันมีคนสวนทางกับผมสักกี่คน บางทีผมก็อยากรู้ว่า...จะมีไหมสักคน?สวนทางกัน แล้วยังจำหน้าผมได้...

8 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ชอบค่ะ ทีแปรงเท่ห์ดี

ตอบกลับ

ขอบคุณครับ แฮ่ๆ  โพสต์ 2013-7-31 21:17

บรรยากาศสี น่าสนใจมากเลยครับ สีผิวก็สวยครับ

ตอบกลับ

เน่นสีโทนม่วง-น้ำเงิน-เทา-น้ำตาลครับ สีโปรดผมทั้งนั้น  โพสต์ 2013-7-31 21:20

แสงเงาตรงใบหน้าสวยมากเลยครับ

ตอบกลับ

ขอบคุณครับ  โพสต์ 2013-7-31 21:21

เท่อ่า         

มองภาพนี้ อารมณ์แรกที่ประทะเลยคือเลือนลางกับความเหงา สื่อออกมาได้เยี่ยมเลยครับ

แจ่มครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 14:36 , Processed in 0.042584 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้