ดู: 3185|ตอบ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ต้นไม้ดอกไม้ช่วงขาดแรงบันดาลใจ

[Traditional]

flora003.jpg (71.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 80)

สีไม้การองดาช กระดาษ Kyokuto

สีน้ำบนกระดาษ Saunders Waterford 300gsm

สุดท้ายขอฝากงานรวมเส้น by thaillust ครั้งที่ 3 ด้วยนะคะ
รายละเอียดติดตามได้ทางเว็บไซต์ค่ะ http://www.thaillust.com

9 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สวยงามละเอียดละออเช่นเคยค่ะ ชอบจังๆ

ดอกสีม่วงๆนั่นจำได้ว่าตอนเด็กๆ เด็ดมาดูดน้ำหวานเพลินสนุกมากก

ตอบกลับ

ขอบคุณค่ะ อัญชันมีน้ำหวานด้วย จริงอะ?  โพสต์ 2013-7-30 23:06

สวัสดีครับ  นับถือพี่มานานมาก
ภาพสวยงาม และ ชวนฝัน
งานรวมเส้นครั้งนี้ ผมก็จะไปครับ > <

ตอบกลับ

อ้าว ต้นไม้กลายเป็นดอกไม้ไปแล้วเหรอ  โพสต์ 2013-7-30 23:05

งานสวยสดใส และเป็นแบบแผนมากครับ ส่วนมากงานบนกระดาษผมไม่ชอบวางแผนก่อนวาดเนื่องจากความขี้เกียจส่วนตัว
เลยออกมาเละๆเสมอ...แฮ่ๆ

งานคุณ Rina โพสต้้งกะเมื่อไหร่ไม่เห็นเลยครับ
สัยสัยทัมเนลมันเป็นภาพดอกไม้ไม่คุ้นตา
เย็นๆมาถึงได้มานั่งดูดีๆอีกรอบ
เซ็ตนี้ชอบภาพดอกไม้ภาพที่สองนะครับ รายละเอียดและจังหวะสุดยอดมากเรย

ตอบกลับ

ภาพแรกคงจะเป็นthumbอัตโนมัติค่ะ คราวหน้าจะใส่ภาพที่ดูดีไว้อันแรกนะคะ  โพสต์ 2013-7-31 00:46

สวยงาม และก็หวานมากครับ

งานเคลียร์และสะอาดมากๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 20:08 , Processed in 0.067110 second(s), 19 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้