ดู: 762|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Miku Fanart

[Painting]

https://www.facebook.com/pages/JanUaRy-G/152491398193442
คราวนี้ขอเปนรูปมิกุบ้าง :3
คงไม่เหมือนมิกุผอมบางทั่วไป แต่พยายามทำให้ดูคิวทสุดๆแล้ว<3
แนวนี้แอบไม่ถนัดเท่าไหร่ และยังใช้เวลาลงสีมากกว่าปกติ แต่ก็สนุกดีได้เปลี่ยนแนวใหม่ๆ
ปล. ขอบคุณคนที่แนะนำในใกระทู้ก่อนนะคะ ข้าพเจ้าเลยลองลงเส้นฉากให้น้อยลง มีอะไรก็แนะนำได้เลยนะคะ

6 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ส่วนตัวติดใจแค่วิ๊งๆเยอะไปนิด กับรายละเอียดเบสที่ไม่ตรงความจริงนิดหน่อย  นอกนั้นไม่มีอะไรจำเป็นต้องติ สวยมากเเล้วครับ มิกุเวอร์ชั่นโตเต็มวัย

น่ารักดีค่ะ แต่รู้สึกขัดตรงเบสอ่ะค่ะ

ทรวดทรง สวยงามดี

แต่ว่า หน้าไม่สาวเท่าไร

หล่อมาก

ว้าวววว สีน่ารักเชียว แต่ติดแค่ว่ามิคุหน้าดูแมนไปนิสส

ติดใจเบส *0* แต่ชุดมิกุวาบมากกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 13:17 , Processed in 0.042801 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้