ดู: 1150|ตอบ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Pink girl

[Painting]

สวัสดีครับ ตั้งแต่เปิดบอร์ดใหม่ก็ยังไม่ได้โพสงานเลย มัวแต่ดูงานเพลิน
รูปนี้ฝึกเพ้นมวลกับการจัดแสงครับ ฝากงานด้วยคร้าบ

pink(s).jpg (236.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 82)

*edit แปะ ref เพิ่มแฮะ
เป็นโมเดลปั้นเอง+ลองจัดแสงเป็นไกด์ครับ ช่วยให้เข้าใจแสงขึ้นเยอะเลย ถ้าไม่ได้เจ้าโมเดลตัวนี้คงแย่ >_<

20 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ตอนดูภาพเล็กผมนึกว่า 3D

น่ารักคับ

เหมือนภาพ 3D เลย

น่ารักมากครับ

3D เลยนะครับเนี่ย มีเรฟเฟอร์เร้นมั้ยน้อ

โมเอะค่ะ

สาวน้อยโลลิ *0*

เนียนดีจ้า น่ารักดีด้วย

หน้าตาน่ารักจัง

หูยยย แหล่ม ม

โอ๊ะ ไม่ค่อยได้เข้ามา มีคนคอมเม้นซะเยอะแล้ว ขอบคุณมากครับ  
*แปะ ref เพิ่มนะฮะ

น่ารักจัง

ขนาดมั่วยังขนาดนี้ สุดยอดครับ เหมือน 3D โคตร

น่ารักอ่ะ

นึกว่าปั้นโมเดล อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-20 06:12 , Processed in 0.088941 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้