ดู: 984|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Slash.

[Painting]

ไอ้กลมๆที่ถือ มันดูไม่ค่อยเข้ากันน่ะ อันทางขวามือ พอใส่เบลอๆก็พอช่วยได้บ้างนะครับ

โอ้ เดี่ยวลองไปแก้ดูครับ ขอบคุณมากครับผม ><

ตัวนี้พี่ชอบมาก พัฒนาเร็วมากเปรม พี่ชอบสี ชอบท่าโพส ดูเหมือนว่าเราวางแผนไว้อยากดีเลยนะสำหรับขั้นตอนการวาด เยี่ยมๆครับ

Victorior ตอบกลับเมื่อ 2013-8-7 21:41
ตัวนี้พี่ชอบมาก พัฒนาเร็วมากเปรม พี่ชอบสี ชอบท่าโพส  ...

ขอบคุณมากครับพี่วิค  >< เป็นปลื่มๆ

ชอบไอเดีย อาวุธมันเหมือนกงจักร์หลุมดำ อย่างเท่

item ตอบกลับเมื่อ 2013-8-8 11:07
ชอบไอเดีย อาวุธมันเหมือนกงจักร์หลุมดำ อย่างเท่

...

ขอบคุณมากครับพี่เท่ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 04:10 , Processed in 0.053985 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้