ดู: 2007|ตอบ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

dragon's crown FANART

[Painting]

ลอง paint สไตล์เจ้าของ OC(George Kamitani) + สไตล์ตัวเอง แก้ไปแก้มาก้ยังไม่ลงตัวสุดท้ายตัดสินใจต้องปิดงานดีกว่าเพราะทำมานานแล้ว
ส่วนตัวยังไม่ได้ซื้อเกมส์นี้มาเล่นเลย

31 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ผมชอบงานของ vanillaware มากเลย อันนี้ก็เขียนดี ชอบครับ อยากเล่นบ้างแต่มีแค่ xbox

ชอบค้าฟฟฟฟ *q* งานสวย จัดองค์ประกอบเก่งจังเลยครับ อยากทำได้งี้บ้าง

อลังการ

เซะซี่คัพ ผมไม่มี ps3 ได้แต่ดูคลิปคนอื่นเล่นเกมนี้ในยูทูบ

baziel ตอบกลับเมื่อ 2013-8-12 08:41
เซะซี่คัพ ผมไม่มี ps3 ได้แต่ดูคลิปคนอื่นเล่นเกมนี้ในย ...

เห้นคนลองเล่นแล้วทั้ง 2 เวอร์ชั่นเขาบอกว่าของ ps3 จะดีกว่า vita เรื่องเฟรมเรท

ตอบกลับ

สงสัย vita มันจำกัดเฟรมเรทไว้รึเปล่าคัพ เกม 2d ไม่น่าจะกินแรงเครื่อง  โพสต์ 2013-8-12 18:59

นี่มันผลไม้ตัดต่อพันธุกรรมชัดๆ ลูกใหญ่มาก

คอมโพสงามมากกกก

งามเกินคำบรรยายครับ ^_^

แจ่ๆๆ wow

อลังการณ์ครับ^_^

โอว อกและบั้นท้ายกินองค์ประกอบภาพไปประมาณ 50%

Rina ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 23:22
โอว อกและบั้นท้ายกินองค์ประกอบภาพไปประมาณ 50%  ...

มันเป้นจุดขายครับ เจ้าของ OC เองก้เน้นแบบนี้เช่นกัล

ชอบ  ภาพสวยดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-25 22:19 , Processed in 0.091366 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้