ดู: 1228|ตอบ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ภาพการ์ตูนสีน้ำ

[Traditional]

คนซ้ายสุดผู้ชายผูหญิงเหรอครับ แต่เดาว่าผู้ชาย ... สวยครับ ชอบรายละเอียด

ตอบกลับ

เป็นเสองเพศค่ะ อิอิ...ประมาณว่าบนชายล่างหญิง  โพสต์ 2013-8-14 15:47

แล้วไอ้พวกนี้มันพวกไหนหว่า หรือว่าผมตกรุ่นละ ฮือๆๆๆๆ

ตัวละครเท่ห์ดีครับ สีสวยด้วย เห็นสีแล้วนึกถึงปกการ์ตูนโจโจ้สมัยก่อนเลย

ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 18:41 , Processed in 0.071850 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้