ดู: 1017|ตอบ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

แฟนอาร์ต ซามูไรพเนจร

[Painting]

ชอบมากจ้าาาาา ^^

อัยยะ ... ชอบๆๆๆ ชอบตอนเป็นหนังอะครับเท่ดี การ์ตูนเก่ามาแล้วนะเนี่ย
ท่านmahilkอย่าลืมสร้างอัลบั้มด้วยน้อ คราวหลังจะได้หาง่ายๆโหน่ย
ผมไม่แนใจว่ามันเอางานที่โพสแล้วลงอัลบั้มได้รึเปล่า ลองดูนะครับ แหะๆ

ตอบกลับ

ยังงงๆอยู่เลยค่ะ เดี๋ยวจะลองดูเน้ออ  โพสต์ 2013-7-6 23:46

ชอบทุกงานเลยยยย หลงสเนห์โดยมิรู้ตัว อิอิ><

ตอบกลับ

5555 thank u kaa  โพสต์ 2013-7-10 23:12

เห็นการลงสีแบบนี้นี่นึกถึง Cartoon Network เลยนะครับเนี่ย

ก็ขอคุยเล่นหน่อยละกันนะครับ(ช่วงนี้คอมเม้นไม่ค่อยรุ่ง)

คือเมื่อก่อนผมก็อยากลงสีแนวนี้นะครับ ก็ลองฝึกลงดู

พอลงได้ปุ๊บ ไอ้ยะ เรานี่เจ๋งจริงๆ แต่มันยังไม่พอ(โลภอีกแน่ะ)

ก็เลยพยายามลองลงแบบที่ว่า ให้มันดูเรียบเนียนมากขึ้น

ซึ่งตอนนี้ผมพยายามหาวิธีอยู่น่ะครับ

รูปเก่าๆที่ผมวาดส่วนใหญ่จะเป็นแอ๊บแตก ก็ไม่ค่อยจะถูกใจสายตาผู้ชมเท่าไหร่

ส่วนตัวก็ทำไปเอาสะใจเหมือนกัน ไม่ถูกใจตัวเองเหมือนกัน ฮร่าฮร่า(เอ๊ะยังไง?)

พยายามหาเวลามาฝึกปรือฝีมือครับ ถ้ายังไงฝากตัวไว้ล่วงหน้าด้วยนะครับ

Respected
SM
(Smokeball Massacre)

ตอบกลับ

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นนะคะ เป็นกำลังใจให้ :D  โพสต์ 2013-7-10 23:14

น่ารักจุงเบย อิอิ

เปนเคนชินที่น่ารักม้ากกกกกกกกก ><

น่ารักจังเลย งานมีสไตร์เป็นของตัวเองมากๆครับ ชอบๆ ขอติดตามนะครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 06:54 , Processed in 0.070655 second(s), 19 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้