ดู: 1037|ตอบ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

: Kaiju Invade :

[Painting]

สวัสดีครับ กลับมาเป็นครั้งที่สอง สำหรับการตั้งหัวข้อวาดเล่นประจำเดือน
ของกลุ่มเรา ในหัวข้อที่คราวนี้คุณตูนนี่เป็นคนกำหนดหัวข้อ ไคจู

พี่เท่มเคยบอกว่าน่าจะให้โหวตเล่นๆขำๆ
หลังจากที่โพสไปครั้งที่เเล้ว  เลยอยากให้บอกลำดับตัวอักษร
ที่ชอบเรียงลงมาเเค่  3 อันดับก็พอครับ

A

B

C

D

E

F

G

จริงๆโหวตไปก้ไมม่มีอะไร เพราะมันไม่ใช่การเเข่งอะไร
แต่อย่างน้อนถือว่าได้มีปฎิสัมพันธ์กะเพื่อนๆในบอร์ด นับว่าเป็นเรื่องดี

ขอบคุณครับพบกันใหม่ในหัวข้อที่สาม คราวนี้ผมได้ออกหัวข้อหละ พบกันใหม่พร้อมตัวงานสิ้นเดือน  ก ย ครับ

:D

Untitled-1.jpg (80.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 81)

10 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เอาที่ชอบก็
G เก็บรายละเอียดสวยดีมากครับ
B แสงเงาสวยครับ ได้อารมณ์เมืองใหญ่ๆ
D ชอบอารมณ์ในภาพน่ะครับ
ส่วนรูปอื่นก็ดีหมดครับ คุณภาพอย่างโหด แต่ชอบสามรูปนี้ที่สุด

B
G
C

จริงๆผมชอบรุป D นะ แต่มันขัดอารมณ์ตรงมือนี่แหละเลยเอาออก E ผมก็ชอบนะ แต่ว่าชอบแต่ม่อน ภาพโดยรวมดูแล้วเฉยๆ

ปล. ท่านนี่เอง ข้าพเจ้า watch ท่านไว้ใน dA ด้วยแหละ 555+

A
C
G

ตามนั้นเลยครับ
แบบว่ามันอลังการมากกกกกเบยยยยย

A สีเคลียร์ใช้น้อยแต่ทิศทางเส้นเอาอยู่ครับ
G เกือบจะเลือกไม่ลงกับที่สามแต่ให้ความซอฟท์และสมูทของคู่สีกว่าครับ
C นี่ก็มหาเทพแล้วครับ

ผู้น้อยขอออกความเห็นครับ

A
C
D
ครับ จริงๆชอบทุกตัวเลยครับบบ

c
a
g
ครับ
สุดยอดทุกตัวเลยครับ
เดือนหน้าจะเป็นอะไรอยากเห็นจริงๆ^_^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 00:10 , Processed in 0.048238 second(s), 10 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้