ดู: 1148|ตอบ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระราชาปลาน้ำลึก

[Painting]

สมาชิกใหม่ ขอฝากงานไว้ด้วยคนครับ

5 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ดูเท่ห์ + โหดดีครับ ชอบ

ยังกะงานการ์ดระดับ Aplibot เลย

ดูจากสกิลแล้ว สมาชิกใหม่แต่ฝีมือรุ่นเก๋ามากเลยครับ
ผมชอบจังวิธีการลงสีผิวคนเลื่อมๆแทรกสีเยอะแบบนี้อะครับ
ตอนนี้ยังหาเทคนิคอยู่เลย แฮ่ๆ

ขอบคุณครับ ผมก็มั่วๆไปเรื่อย เพิ่งลองหัดทำเหมือนกันครับ

ต้องขออภัยที่อาจจะทำให้โพสงานงงๆนะครับ เดี๋ยวผมจะพยามยามทำให้มันง่ายๆเข้าไว้นะครับ
จะว่าไปดูไปดูมาเหมือนคุ้นๆงานยังไงไม่รุ้แฮะ  สมาชิกรุ่นลายครามเปลี่ยนชื่อรึเปล่าครับเนี่ย

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 01:26
ต้องขออภัยที่อาจจะทำให้โพสงานงงๆนะครับ เดี๋ยวผมจะพ ...

เพิ่งจะเคยลงครั้งแรกเลยครับ ไม่ทันบอร์ดเก่า ปิดไปซะก่อน

ตอบกลับ

ผมทายพลาดซะแล้ว 55  โพสต์ 2013-7-7 01:32

งานสวยมากๆ โอ๊ยยย * *
แต่ทัมเนลไม่ขึ้นอ่าหรือเป้นอยู่คนเดียวกันเนี่ย...

โหดไปแล้วววววว

marstiny ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 19:05
งานสวยมากๆ โอ๊ยยย * *
แต่ทัมเนลไม่ขึ้นอ่าหรือเป้นอยู่ ...

ขอบคุณมากครับ เรื่องทัมเนลนี่ผมก็ไม่รู้เรื่องอ่ะครับ เพิ่งเคยใช้บอร์ดครั้งแรก  งงๆเหมือนกัน

NIGHTMARE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 23:23
โหดไปแล้วววววว

ขอบคุณครับ

ขอเอารูปเขียนเล่นอันเก่ามาโพสเพิ่มเติมนิดนะครับ ไม่อยากโพสใหม่ อยากลงเงียบๆ

forrestR.jpg (203.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 79)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 17:53 , Processed in 0.080338 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้