ดู: 713|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลองลงผลงานครับ

[Painting]

ติดตามitemstudioมานานแต่ไม่ค่อยได้ลงผลงานจึงถือโอกาสที่บอร์ดเปิดใหม่อีกครั้งลองลงผลงานดูครับ
ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะครับ

border=0 />

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โอ้ววววววว งานเมพมากๆ แลดูอลังการ ชอบก็ตรงผมเขียวนี่แหละครับ(ความชอบส่วนตัว 55)

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 12:04
โอ้ววววววว งานเมพมากๆ แลดูอลังการ ชอบก็ตรงผมเขียวนี ...

ขอบคุณมากๆครับติดตามผลงานพี่มานานขอบคุณมากครับผม

สีผมชัดเจนดีครับ ดีไซก็เจ๋งใช้ได้เลยครับ อาจจะติดเรื่ององค์ประกอบนิดนึงเดียวรอติดตามงานอยู่เรื่อยๆนะครับ เอามาโพสเยอะๆนะครับ ^^

Victorior ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 12:25
สีผมชัดเจนดีครับ ดีไซก็เจ๋งใช้ได้เลยครับ อาจจะติดเร ...

ขอบคุณมากครับผมจะพยายามทำผลงานออกมาให้ได้ติชมกันเรื่อยๆครับขอบคุณมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 07:01 , Processed in 0.055966 second(s), 19 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้