ดู: 676|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Ursa Warrior Fan art!!

[Painting]

ได้ข่าวจากน้องที่คณะว่า board Item กลับมาแล้วจึงรีบแว๊บมาในทันที อยากบอกว่าคิดถึงมากครับ ^^  เพื่อไม่เป็นการเสียเวลา อัพเดทงานเลยดีกว่า!!
  งานก็ยังคงเป็นการฝึก หาแนวของตัวเองเรื่อยๆครับ โดยช่วงนี้จะเน้นที่ Fan art ครับ อย่างไรก็รบกวนติชมด้วยนะครับ ทุก Comment  คือแรงผลักดันในารพัฒนาผลงานครับ ขอบคุณครับ
  ชื่อภาพ : The forest is mine!!

Ursa-2-mix-ITEM.jpg (212.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 38)

1 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เปิดแล้วแต่ระบบยังงงๆอยุ่นิดหนึ่งครับ แฮะๆ
ส่วนตัวแล้วชอบครับงานนี้ ถ้าจะให้เพิ่มผมว่าเพิ่มรีเฟล็กที่สะท้อนใส่ตัวละครแถวๆช่วงท้องให้สว่างขึ้นนะครับ
แบบว่าพอหลี่ตาดูแล้วมันมืดพอๆกับฉากเลยครับ เลยคิดว่าสว่างอีกนิดน่าจะดี
แล้วก็ตัวเกราะถ้าใส่รอบขีดข่วนเข้าไปน่าจะขลังขึ้นไม่น้อยเลย

ขอบคุณพี่เท่มมากๆคร๊าบบ ^^

เป็นตัวที่เล่นบ่อยพอสมควรฮะตัวนี้ เนื่องจากไม่มี TB ให้เล่นซักที TT^TT

ตัวโปรดผมตัวนึงเลยครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-20 03:38 , Processed in 0.064550 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้