ดู: 1195|ตอบ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

นานๆจะอัพที ^_____^

[Painting]

ยินดีน้อมรับคำตำติชมทุกประการ^_______^

000012.jpg (381.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 103)

นานๆอัพที่^___^

นานๆอัพที่^___^

11 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ชอบเบยคนนี้ แฮ่ๆๆ

โดยรวมโอเคนะคับดูขยันดี แต่ผมขออนุญาตแนะนำตามความคิดเห็นของผมนะคับผิดถูกยังงัยต้องขออภัยด้วยคับ อันดับแลกคือบริเวณใต้ตาขวาอะคับดูเหมือนเราไมเก็บหนักมากเกินไปเลยทำให้มันดูหน้ากลัว ผมว่าถ่าเราเกลี่ยน้ำหนักให้กลืนกันไปมันจะทำให้หน้าสวยขึ้นนะคับ และอีกที่หนึ่งคือช่วงมือซ้ายอะคับ คือว่ามันดูเป็นตุ๋กตายางไปหน่อยคับ การเขียนผิวคนไม่ควนใส่ไฮต์ไรส์ขนาดนั้นนะคับ ลองรบไฮต์ไรส์ออกดูแลวก้อลดลิมไรส์ขช้างล้างลงอีกน้ำหนักนึงนะคับน่าจะพอช่วยได้ ประมาณนี้อะคับ

ตอบกลับ

ash
ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำติชม จะนำไปแก้ไขโดยด่วน^_________^  โพสต์ 2013-10-22 10:02

เยี่ยมเลยครับ มองไกลๆ นึกว่าถาะถ่ายเลยนะครับเนี้ย

ขอบคุณครับ

น่ารักโฮกๆๆๆ

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 00:09 , Processed in 0.080938 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้