ดู: 649|ตอบ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

กลับมาร่วมแจม+เจิม ด้วยครับ >_<!!

[Painting]

สวัสดีครับหายหน้าไปนานนนนนนนนนนนนนน
ขอบคุณสำหรับการกลับมาของบอร์ด item ครับ :D

เกริ่นก่อน ตอนนี้กำลังทำโปรเจ็คฝึกวาดรูป CG อยู่ครับ
เป้าหมายอยู่ที่ 100 รูป ตอนนี้ถึงรูปที่ 51 แล้ว (ครึ่งทางแล้ว!)

no.47

no.50

no.51

no.52 (sketch)

รูปเก่าๆก่อนหน้านี้ดูได้ใน DeviantART ได้เลยครับผม
ขอบคุณที่รับชมครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-25 20:11 , Processed in 0.048706 second(s), 12 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้