ดู: 1665|ตอบ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เจิม บอร์ด Item ใหม่ครับ //ฝากงานด้วยน่ะครับ >w<

[Painting]

ฉลองเปิดบอร์ดใหม่เลยขอขุด Original Character มาลงครับ >///<  ...โดยปกติผมชอบสาวใส่ชุดสไบไทยครับ ยิ่งทัดดอกลีลาวดี หรือดอกไม้ข้างหูแล้วยิ่งสร้างความเสียหายมหาศาลได้เลยทีเดียว //โมเอะแบบไทยๆ
นุ้ง ลีลาวดี ครับ // Main OC

แม่หญิงบัวชมพู

พี่น้อง สามใบเถา // ราชาวดี ลีลาวดี และ ราตรี คนเล็กครับ

สุดท้าย Attack on Thai tan ครับ

ฝากผลงานด้วยน่ะครับ //ก้มกราบ

8 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ชอบภาพสุดท้ายจริงๆ ><

yokun1997 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 16:49
ชอบภาพสุดท้ายจริงๆ >

ตามกระแสนิดนุงครับ แหะๆ

อะไรไทยนี่ชอบนักแล

ที่หน้าแรกมันไม่เห็นทัมเนลเพราะ มันถูกนำภาพมาจากอัลบั้มนะครับ บั๊กตรงนีแก้ยากอยู่
ตอนนี้ผมเลยล็อกการสร้างและการอัพโหลดเข้าอัลบั้มโดยตรงไว้

แต่ให้ใช้การสร้างกระทู้ เป็นการอัพโหลดภาพเข้าอัลบั้มแทน
ต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

โปรดปราณ ไทยทั่น นักแล

สวยได้ใจแบบไทยแท้ ><

เท่เว่อร์ค๊าบบบบบ (O[]O)~~ ♥

อุ๊ย ไม่มีติดเรท นึกว่าจะมี เลยเดินตามมา /เรกะโดนถีบออกไป
ไทยแท้ๆ ชอบภาพสุดท้าย ไททัน

rayka ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 21:13
อุ๊ย ไม่มีติดเรท นึกว่าจะมี เลยเดินตามมา /เรกะโดนถีบ ...

ติดรงติดเรท อารายม่ายมี๊ (ทำเสียงสูงปรี๊ดด) ไม่ถีบหรอกครับ ฮี่ๆๆๆๆๆ
ขอบคุณมากเลยคร๊าฟฟ

BooKKiBAKA ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 20:33

ขอบคุณมากเลยคร๊าฟ ><

marstiny ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 19:28
สวยได้ใจแบบไทยแท้ >

ขอบคุณคร๊าฟฟ >////<

Earlyrics ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 18:52
โปรดปราณ ไทยทั่น นักแล

ตามกระแสนิดนุงครับ ขอบคุณมากคร๊าฟ ><

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 18:41
ที่หน้าแรกมันไม่เห็นทัมเนลเพราะ มันถูกนำภาพมาจากอั ...

รอติดตามการอัพเดทต่อไปเรื่อยๆครับ //ขอบคุณมากครับ โค้ง

BooKKiBAKA ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 20:33

ขอบคุณมากคราาฟฟ >////<

OC สวมชุดไทยน่าสนใจมากครับ  ลงสีได้สวยมาก
เย้ ๆ ๆ เจอเพื่อนแล้ว

สาวตาคมกริบทุกรูปเลยนะครับ 55 ชอบดีไซน์ชุดไทยจังครับ

ไทยๆดีมากเลยครับ

งานแคลเซียมสูงเต็มไปหมดเบยยยยย =.,= เก่งขึ้นจมเลยนะคุณน้องงงง

5555+ ลีลาวีปะทะไททัน...เข้าใจคิดๆ

ดอกไม้ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 22:56
OC สวมชุดไทยน่าสนใจมากครับ  ลงสีได้สวยมาก
เย้ ๆ ๆ เจอเ ...

เจอเพื่อนแนวไทยๆเหมือนกัน จับมือครับบบบ ><

longjunt ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 23:31
สาวตาคมกริบทุกรูปเลยนะครับ 55 ชอบดีไซน์ชุดไทยจังครับ ...

ขอบคุณมากครับพี่ //ผมชอบสาวตาจิก พอเวลาโดนจ้องแบบจิกๆ จะรู้สึกฟิน สุดๆ 555

Victorior ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 12:20
ไทยๆดีมากเลยครับ

ขอบคุณมากเลยครับ ><

LaLamay ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 23:21
งานแคลเซียมสูงเต็มไปหมดเบยยยยย =.,= เก่งขึ้นจมเลยนะคุ ...

ขอบคุณมากๆเลยครับแจ๊ >///< ผมรักความเป็นไทย และหนองโพ ครับ

สวยงามมากๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 15:53 , Processed in 0.090578 second(s), 12 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้