ดู: 785|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลองโพสงานเก่าๆในบอร์ดใหม่ครับ

[Painting]

ชอบมนุษย์ลิงอะครับ ดูแล้วโห....กล้ามเนื้อแน่นดีจัง
ภาพที่สามนี่ชิวดีครับ

ภาพแรกเหมือนงานการ์ดเลยครับแหะๆ

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 18:44
ชอบมนุษย์ลิงอะครับ ดูแล้วโห....กล้ามเนื้อแน่นดีจัง{:4_8 ...

ขอบคุณครับพี่เท่ม
กล้มเนื้อนี่ต้องขอบคุณเรฟเฟอเรนครับจริงๆยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่

ภาพแรกนี่ ไปฝึกงานแล้วพี่ๆที่บริษัททำงานการ์ดครับ กลับมาเลยได้อิทธิพลจากตรงนั้นเยอะ :P

โอ้ววววววว แฮ่กๆๆๆๆๆ ขอสูบสกิล CG ฝากตัวเป็นศิษย์ได้มั๊ยก๊าบ (;;[];;)/~~~ งามมากๆเลยล่ะฮะ

ตอบกลับ

ยังไม่ถึงขั้นนั้นหรอกครับ ^^ แต่จะพยายามให้คำแนะนำเท่าที่จะทำได้ครับ  โพสต์ 2013-7-7 21:22
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-23 14:39 , Processed in 0.085054 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้