ดู: 1127|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Panelian X The Series "Tri-Obera"

[Painting]

Panelian X The Series " Tri-Obera"   อาวุธของ Lucifer ก่อนที่จะตกสวรรค์ ได้แก่ หอกแห่งเทวทูต  Luciara Lancer  เกราะแห่งเทวทูต Armored Angelo และปีกแห่งเทวทูต Forius Wing   และแน่นอนว่า Gabriel ก็มีอีกชุดนะคร๊าบบ(ภาพเก่ายังไม่เสร็จเลย ^^)  สำหรับภาพชุดนี้ยังไม่มีเทคนิคอะไรใหม่นะครับ แต่ยังคงฝึกสไตล์การลงสีของ อ.คาโตกิ ฮาจิเมะ อยู่และก็ยังต้องฝึกต่อไปเพราะหลงรักสไตล์นี้เข้าแล้ว อย่างไรก็รบกวนติชมด้วยนะคร๊าบบ ทุกคอมเม้น คือแรงผลักดันให้เกิดการพัฒนาต่อไปครับ ^^ ขอบคุณคร๊าบบ

test.jpg (281.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 112)

triobera.jpg (330.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 115)

111.jpg (267.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 112)

metall.jpg (124.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 96)

8 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สีสวยจังค่ะ

งาน สวยมากครับพี่

สวยงามมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 00:08 , Processed in 0.066549 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้