ดู: 662|ตอบ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เทสงับป๋ม :3/ เด็กใหม่ในบอร์ด ฝากตัวด้วยนะงับ > <

[Sketch]

สวัสดีครับ :D ชื่อเล่นชื่อ บุ๊คกี้ ฮะ

ยังอ่อนด๋อยเรื่องการใช่ดินสออย่างแรงเลยล่ะ ฮา ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะ

แปะๆงานสเก็ตช์อันเก่า (หากินกะของเก่า #แย่มาก) ไว้คราวหน้าจะเอางานสเก็ตช์มาขอคำแนะนำนะคับ (. 3 .)/

ผมก็ว่าจะโพสสเก็ตนี่แหละครับ ไม่มีเวลาลงสีเลย เหอๆๆ
ดูจากลายเส้นแล้วดูมั่นใจอยู่นะครับเนี่ย ลากเส้นได้แม่นทีเดียว

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 20:27
ผมก็ว่าจะโพสสเก็ตนี่แหละครับ ไม่มีเวลาลงสีเลย เหอๆๆ ...

โอ้ ขอบคุณฮ๊าฟฟฟฟ (QwQ)

โหวลายเส้นน่ารักอ่ะ อิอิ

ตอบกลับ

ขอบคุณฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ  โพสต์ 2013-7-7 22:44

โห ไม่ได้เห็นนาน งานอัพไปมหาศาลมาก ตกใจเลย

ตอบกลับ

ขอบคุณฮ๊าฟฟฟฟฟฟ > <! ตกใจเลยเหร๊อออออ #ฟฟฟฟฟ 5555  โพสต์ 2013-7-8 03:07

ดูจากลายเส้นก็โอเคแล้วนะครับ ขาดเรื่องน้ำหนัก ส่วนที่มีเงาก็ใช้เส้นหน้า ส่วนที่เป็นแสงก็ทำเส้นบางๆ จะช่วยให้งานมีมิติขึ้นมาอีกครับ ผมทำไม่ได้นะเส้นแบบนี้ผมถนัดแบบย้ำเส้นมากกว่า

ตอบกลับ

ขอบคุณฮ๊าฟฟฟฟ พยายามฝึกสานเส้นให้เป็นเงาอยู่เลยฮะ TTwTT  โพสต์ 2013-7-8 12:51
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 17:03 , Processed in 0.065206 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้